
Máy phát áp lực nước G1 / 2
◆ Thích hợp để đo nhiệt độ cao (tối đa 175oC, nhiệt độ thấp và nhiệt độ bình thường.
◆ Hiệu suất đáng tin cậy, ổn định lâu dài tốt.
◆ Chống va đập, chống rung, chống ăn mòn.
◆ Bảo vệ cực đảo ngược và bảo vệ giới hạn hiện tại.
Máy phát áp lực nước G1 / 2
Decription
Máy phát áp lực nước G1 / 2 nhiệt độ cao UPB8 được thiết kế để đo môi trường nhiệt độ cao, nó sử dụng các cảm biến áp suất đặc biệt mà màng ngăn áp suất có thể được tiếp xúc trực tiếp với môi trường áp suất. Sản phẩm này sử dụng bức xạ nhiệt độ để cách ly các mạch khuếch đại của nó, điều này không chỉ đảm bảo khối lượng nhỏ và hiệu suất tốt của UPB8, mà còn làm cho sản phẩm này tăng cường phạm vi nhiệt độ trung bình đo được.
Hiệu suất của máy phát áp lực nước G1 / 2 này rất đáng tin cậy sau các thử nghiệm nghiêm ngặt và sàng lọc lâu năm, nó phù hợp để đo áp suất ở nhiều khu công nghiệp.
Tính năng, đặc điểm
◆ Thích hợp để đo nhiệt độ cao (tối đa 175oC, nhiệt độ thấp và nhiệt độ bình thường
◆ Hiệu suất đáng tin cậy, ổn định lâu dài
◆ Chống va đập, chống rung, chống ăn mòn
◆ Bảo vệ cực đảo ngược và bảo vệ giới hạn hiện tại
Thông số kỹ thuật
| áp lực trung bình | khí hoặc chất lỏng tương thích với thép không gỉ |
| phạm vi áp suất | -1 ... 0 ~ 0,1bar ... 1000bar |
| loại áp lực | máy đo (G), tuyệt đối (A), máy đo kín (S) |
| áp lực quá tải | 200% FS và 150MPa (chọn nhỏ hơn) |
| tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA, 1 ~ 5V |
| chính xác | 0,25% FS, 0,5% FS (tiêu chuẩn) |
| chịu tải | R L = (U-10V) / 0,02A (đầu ra 4 ~ 20mA) Điện áp vòng U U (V |
| sự ổn định lâu dài | <0,5% fs="">0,5%> |
| cung câp hiệu điện thê | 10 ~ 30VDC |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ + 120 ℃ |
| phạm vi nhiệt độ trung bình | -40 ~ + 175oC |
| hệ số nhiệt độ bằng không | 0,25% FS / 10oC |
| hệ số nhiệt độ của nhịp | 0,25% FS / 10oC |
| vật liệu chống điện | 100MΩ @ 50VDC |
| kết nối quá trình | G1 / 2 hoặc những người khác |
| kết nối điện | kết nối hirschmann hoặc những người khác |
| vật liệu của phần ướt và nhà ở | 1Cr18Ni9Ti |
| thời gian đáp ứng | <> |
Máy phát áp suất nước G1 / 2 nhiệt độ cao UPB8 hiện đang được sử dụng rộng rãi để đo khí hoặc chất lỏng ở nhiệt độ cao trong ngành hàng không vũ trụ, công nghiệp hóa chất dầu khí, luyện kim, điện, thực phẩm, y học, nghiên cứu khoa học, v.v.
Chú phổ biến: Máy phát áp lực nước G1 / 2, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà cung cấp, sử dụng, mua, bảng giá, giá tại Trung Quốc
Gửi yêu cầu









