
Đầu dò áp suất chênh lệch
● Độ chính xác cao, độ ổn định cao, độ tin cậy cao;
● Tiêu chuẩn nam G1 / 4;
● Tuyến tính tốt;
● Cấu hình nhỏ, trọng lượng nhẹ, đáp ứng tần số cao;
● Áp suất tĩnh cao, khả năng chống va đập tốt.
Đầu dò áp suất chênh lệch
Mô tả của bộ chuyển đổi áp suất khác biệt
Dựa trên công nghệ hoàn thiện máy vi tính tiên tiến, bộ chuyển đổi áp suất vi sai UPC5 được chế tạo bằng cách sử dụng cảm biến áp suất vi sai OEM, được gắn trong vỏ thép không gỉ hoàn toàn kín, cổng áp suất âm & dương của vỏ đều là G1 / 4 ".
Việc bù nhiệt độ chính xác nghiêm ngặt và bù tuyến tính đảm bảo sản phẩm có độ chính xác cao và độ ổn định cao.
Bộ chuyển đổi áp suất khác nhau này được sử dụng rộng rãi để kiểm soát quá trình công nghiệp, đo lưu lượng và trong đo áp suất trong dụng cụ y tế, lực khí động học, áp suất thủy lực, thiết bị vận hành bằng không khí.
Các tính năng của đầu dò áp suất khác biệt
● Độ chính xác cao, độ ổn định cao, độ tin cậy cao;
● Tiêu chuẩn nam G1 / 4;
● Tuyến tính tốt;
● Cấu hình nhỏ, trọng lượng nhẹ, đáp ứng tần số cao;
● Áp suất tĩnh cao, khả năng chống va đập tốt.
Thông số kỹ thuật của bộ chuyển đổi áp suất vi sai
| áp lực trung bình | khí hoặc chất lỏng tương thích với thép không gỉ |
| phạm vi áp suất | 0 ~ 0,2 bar ... 35bar |
| loại áp lực | vi phân (D) |
| áp lực quá tải | 250% FS (áp suất dương), 100% FS (áp suất âm) |
| áp suất hệ thống | ≤20MPa |
| tín hiệu đầu ra | ≥70mV |
| chính xác | 0,25% FS (tiêu chuẩn), 0,5% FS |
| không bù | ≤ ± 2mV |
| sự ổn định lâu dài | <0,2% fs="">0,2%> |
| kích thích | 1.5mA (tiêu chuẩn) hoặc 5V DC |
| nhiệt độ bù | -10 ~ + 70 (0 ~ 60 ℃ cho phạm vi 0,2bar, 0,35bar) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 100oC |
| phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -40 ~ 100oC |
| hệ số nhiệt độ bằng không | 0,3% FS / 10oC |
| hệ số nhiệt độ của nhịp | 0,2% FS / 10oC |
| kháng đầu vào / đầu ra | 2 ~ 6kΩ |
| vật liệu chống điện | 100MΩ @ 50VDC |
| thời gian đáp ứng | ≤1ms |
| kết nối quá trình | G1 / 4 nữ |
| kết nối điện | Φ5 cáp PVC được bảo vệ |
| vật liệu của phần ướt | 1Cr18Ni9Ti |
| vật liệu của màng áp lực | 316L |
| vật liệu nhà ở | 1Cr18Ni9Ti |
| niêm phong | vòng đệm cao su flo |
| sự bảo vệ | IP65 |
Chú phổ biến: đầu dò chênh lệch áp suất, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà cung cấp, sử dụng, mua, bảng giá, giá tại Trung Quốc
Gửi yêu cầu







