
Cảm biến áp suất dầu
1. Độ chính xác cao, hiệu suất cao.
2. Thích hợp cho đo áp suất trung bình và cao.
3. Cấu trúc biệt lập, thích hợp cho nhiều loại môi trường áp suất.
4. Chống ăn mòn, chống hao mòn, chống va đập.
5. Cổng áp lực có loại khoang và cơ hoành.
Cảm biến áp suất dầu
Sự miêu tả
UPX7-một cảm biến áp suất dầu là một cảm biến áp suất đo biến dạng. Nó được dựa trên công nghệ đo biến dạng lá kim loại. Máy đo biến dạng tạo thành một cầu Wheatstone ở phía sau cơ hoành để cảm nhận sự biến dạng của cơ hoành, biến dạng này là kết quả của áp lực tác động thẳng đứng đến cơ hoành.
UPX7-một cảm biến áp suất dầu được chế tạo với khoang bên trong, đối với phạm vi áp suất dưới 400bar, cảm biến áp dụng phương pháp hàn kín, đối với 400bar ~ 600bar, nó được thiết kế với cấu trúc tích hợp.
Tính năng, đặc điểm
Độ chính xác cao, hiệu suất cao
Thích hợp cho đo áp suất trung bình và cao
Cấu trúc biệt lập, phù hợp với nhiều loại môi trường áp suất
Chống ăn mòn, chống hao mòn, chống va đập
Port Cổng áp suất có loại khoang và màng xả
Thông số kỹ thuật
| áp lực trung bình | khí hoặc chất lỏng tương thích với thép không gỉ |
| phạm vi áp suất | 0 ~ 40bar ... 6000bar |
| áp lực quá tải | 150% FS |
| tín hiệu đầu ra | ~ 1,5mV / V |
| chính xác | 0,25% FS (tiêu chuẩn), 0,5% FS |
| mất cân bằng | <± 2%="">±> |
| sự ổn định lâu dài | <0,2% fs="">0,2%> |
| đề nghị điện áp kích thích | 6VDC ~ 12 VDC |
| tối đa điện áp kích thích | 5VDC ~ 18VDC |
| nhiệt độ bù | -10 ~ + 60oC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70oC |
| hệ số nhiệt độ bằng không | 0,2% FS / 10oC |
| hệ số nhiệt độ của nhịp | 0,2% FS / 10oC |
| kháng đầu vào | 380 ± 5Ω, 1000 ± 5Ω |
| kháng đầu ra | 350 ± 5Ω, 1000 ± 5Ω |
| vật liệu chống điện | 100MΩ @ 50VDC |
| kết nối quá trình | G1 / 2 hoặc những người khác |
| kết nối điện | Dây nhựa PVC 4 màu |
| vật liệu của màng áp lực | 17-4PH |
| vật liệu nhà ở | 1Cr18Ni9Ti / 17-4PH |
UPX7-một cảm biến áp suất dầu được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp thực phẩm, dược phẩm và đồ uống.
Chú phổ biến: cảm biến áp suất dầu, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà cung cấp, sử dụng, mua, bảng giá, giá tại Trung Quốc
Gửi yêu cầu










