
Máy phát cấp nhà ở PVDF
Bảo vệ ※: IP68.
※ Thích hợp để đo phương tiện ăn mòn như axit mạnh hoặc kiềm mạnh.
※ Chống nhiễu, ổn định lâu dài.
Bộ vỏ PVDF, cáp PTFE.
Máy phát cấp nhà ở PVDF
Sự miêu tả
Máy phát cấp nhà ở ULB7 PVDF được chế tạo bằng cách sử dụng các cảm biến gốm ổn định và độ chính xác cao nhập khẩu. Thông qua thiết kế cấu trúc chính xác và bù nhiệt độ, tín hiệu khuếch đại và biến đổi V / I. Vỏ vật liệu PVDF của nó được thiết kế kín. Cáp của ULB7 được đặt trong ống PTFE, đồng thời với ống thở làm cho cường độ áp suất ngược của cảm biến kết nối với áp suất khí quyển.
Để đảm bảo các máy phát cấp nhà ở PVDB7 PVDF có tuổi thọ cao, tất cả các bộ phận liên kết bên ngoài trên vỏ và cáp đã được niêm phong. Cấu trúc bên trong độc đáo của ULB7 để làm cho nó có chức năng chống ngưng tụ.
Tính năng, đặc điểm
Bảo vệ ※ : IP68.
※ Thích hợp để đo phương tiện ăn mòn như axit mạnh hoặc kiềm mạnh.
※ Chống nhiễu, ổn định lâu dài.
Bộ vỏ PVDF, cáp PTFE.
Thông số kỹ thuật
| phạm vi đo | 0 ~ 2mH2O ... 500mH2O |
| quá tải | 200% FS |
| tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA, 0 ~ 5V, 0 ~ 10V, 1 ~ 5V |
| chính xác | 0,25% FS, 0,5% FS (tiêu chuẩn) |
| chịu tải | R L = (U-12V) / 0,02A (đầu ra hiện tại 4 ~ 20mA) voltag vòng lặp U (V) |
| cung câp hiệu điện thê | 12 ~ 36VDC |
| nhiệt độ bù | -10 ~ + 70oC |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ 100oC |
| kết nối điện | Cáp được bảo vệ Φ9mm với ống thông hơi (PTFE) |
| vật liệu của phần ướt và nhà ở | PVDF |
| vật liệu của màng áp lực | gốm (vật liệu khác có sẵn theo yêu cầu) |
Máy phát cấp nhà ở ULB7 PVDF đã được sử dụng rộng rãi để đo mức chất lỏng ăn mòn như axit mạnh hoặc kiềm mạnh, vv trong nhà máy lọc dầu, nhà máy hóa chất, v.v.
Chú phổ biến: Máy phát cấp nhà ở PVDF, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà cung cấp, sử dụng, mua, bảng giá, giá tại Trung Quốc
Gửi yêu cầu









