
Bộ truyền áp suất PVDF
◆ Ứng dụng cho phương tiện ăn mòn không tương thích với vật liệu thép không gỉ.
◆ Polyvinylidene Fluoride PVDF làm vật liệu ướt.
◆ Màng chắn gốm (96% Al 2 O 3).
◆ Phạm vi đo từ 0 ~ 1bar đến 0 ~ 200bar.
◆ Độ chính xác tiêu chuẩn 0,5% FS.
Bộ truyền áp suất PVDF
Sự miêu tả
Máy phát áp lực đầu nối UPB3-c PVDF sử dụng cùng bộ cảm biến áp suất và bộ khuếch đại gốm như mô hình UPB3 tiêu chuẩn của chúng tôi. Màng ngăn áp lực của UPB3-c được làm từ vật liệu gốm (trong khi các bộ phận bị ướt của nó được làm từ Polyvinylidene Fluoride (PVDF), làm cho máy phát có khả năng chống ăn mòn hóa học cao hơn.
Phạm vi nhiệt độ bù của bộ truyền áp suất đầu nối PVDF này là 0 ~ 70 ℃.
Tính năng, đặc điểm
◆ Ứng dụng cho phương tiện ăn mòn không tương thích với vật liệu thép không gỉ.
◆ Polyvinylidene Fluoride PVDF làm vật liệu ướt
◆ Màng chắn gốm (96% Al 2 O 3)
◆ Phạm vi đo từ 0 ~ 1bar đến 0 ~ 200bar
◆ Độ chính xác tiêu chuẩn 0,5% FS
Thông số kỹ thuật
| áp lực trung bình | khí hoặc chất lỏng tương thích với vật liệu gốm và PVDF |
| phạm vi áp suất | 0 ~ 1bar ... 200bar |
| áp lực quá tải | 150% FS |
| tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA, 0 ~ 5V, 0 ~ 10V, 1 ~ 5V |
| chính xác | 0,5% FS (tiêu chuẩn) |
| chịu tải | R L = (U-12V) / 0,02A (đầu ra dòng điện 4 ~ 20mA) Điện áp vòng U U (V |
| sự ổn định lâu dài | <0,2% fs="">0,2%> |
| cung câp hiệu điện thê | 12 ~ 36VDC |
| nhiệt độ bù | 0 ~ 70oC |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 95oC |
| phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -40 ~ 100oC |
| hệ số nhiệt độ bằng không | 0,3% FS / 10oC |
| hệ số nhiệt độ của nhịp | 0,3% FS / 10oC |
| vật liệu chống điện | 100MΩ @ 50VDC |
| kết nối quá trình | G1 / 4 hoặc những người khác |
| kết nối điện | kết nối hirschmann hoặc những người khác |
| vật liệu của phần ướt | Polyvinylidene Fluoride (PVDF) |
| vật liệu của màng áp lực | gốm (96% AL2O3) |
| vật liệu nhà ở | 1Cr18Ni9Ti |
Máy phát áp lực đầu nối UPB3-c PVDF được thiết kế để đo môi trường áp suất ăn mòn trong hầu hết các ứng dụng công nghiệp, bao gồm thủy lực và khí nén, điện lạnh & điều hòa không khí, cũng như các hệ thống kiểm soát quá trình.
Chú phổ biến: Máy phát áp lực đầu nối PVDF, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà cung cấp, sử dụng, mua, bảng giá, giá tại Trung Quốc
Gửi yêu cầu






