
Flush Membrane máy phát áp lực
◆ Phạm vi áp suất: -1 ... 0 ~ 0,1 ... 350bar.
◆ Cấu trúc màng xả mà không có lỗ & khoang áp suất đầu vào.
◆ Cơ hoành cách ly của máy phát được hàn.
◆ Độ chính xác cao, loại vệ sinh, chống bẩn, kích thước có thể được tùy chỉnh.
◆ Có tín hiệu đầu ra khác nhau.
◆ Loại áp suất: áp suất đo, áp suất tuyệt đối, áp suất niêm phong.
Flush Membrane máy phát áp lực
Sự miêu tả
Máy phát áp lực màng xả UPB2S đo áp suất qua màng ngăn xả hoàn toàn phía trước. Bằng phương pháp hàn, màng ngăn cách ly của máy phát được hàn ở mặt trước của giao diện quá trình.
Máy phát áp lực vệ sinh UPB2S có loại kẹp, loại ren G1 / 2 và loại mặt bích cho các tùy chọn. Các màng chắn hoàn toàn được sử dụng để ngăn chặn sự tắc nghẽn, mất vệ sinh và ngăn chặn các chất lỏng nhớt.
Tính năng, đặc điểm
◆ Phạm vi áp suất: -1 ... 0 ~ 0,1 ... 350bar
◆ Cấu trúc màng xả không có lỗ và lỗ áp suất đầu vào
◆ Cơ hoành cách ly của máy phát được hàn
◆ Độ chính xác cao, loại vệ sinh, chống bẩn, kích thước có thể được tùy chỉnh.
◆ Có tín hiệu đầu ra khác nhau
◆ Loại áp suất: áp suất đo, áp suất tuyệt đối, áp suất niêm phong
Thông số kỹ thuật
| áp lực trung bình | khí hoặc chất lỏng tương thích với thép không gỉ |
| phạm vi áp suất | -1 ... 0 ~ 0,1 ... 350bar |
| áp lực quá tải | 150% FS |
| tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA, 0 ~ 5V, 0 ~ 10V, 1 ~ 5V |
| chính xác | 0,25% FS, 0,5% FS |
| chịu tải | R L = (U-12V) / 0,02A (đầu ra dòng điện 4 ~ 20mA) Điện áp vòng U U (V) |
| sự ổn định lâu dài | <0,2% fs="">0,2%> |
| cung câp hiệu điện thê | 12 ~ 36VDC |
| nhiệt độ bù | 0 ~ 70oC |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ + 85oC |
| phạm vi nhiệt độ phương tiện đo | -40 ~ + 125 ℃ (tối đa lên tới 150 ℃ nếu được làm bằng tản nhiệt |
| hệ số nhiệt độ bằng không | 0,2% FS / 10oC |
| hệ số nhiệt độ của nhịp | 0,2% FS / 10oC |
| vật liệu chống điện | 100MΩ @ 50VDC |
| kết nối quá trình | G1 / 2 hoặc những người khác |
| kết nối điện | kết nối hirschmann hoặc những người khác |
| vật liệu của phần ướt | Thép không gỉ 316 |
| vật liệu của màng áp lực | Thép không gỉ 316L |
| vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 1Cr18Ni9Ti |
Máy phát áp lực màng xả này được sử dụng rộng rãi trong ngành vệ sinh để đo áp suất như thực phẩm, thuốc, y tế và công nghiệp rượu vang, v.v.
Chú phổ biến: máy phát áp lực màng, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà cung cấp, sử dụng, mua, bảng giá, giá tại Trung Quốc
Gửi yêu cầu








