
Bộ truyền áp suất DIN
Phạm vi ứng dụng rộng và tuổi thọ dài;
☆ Độ chính xác cao và ổn định lâu dài;
☆ Nhiều dải đo áp suất;
☆ Khả năng chống ăn mòn và chống va đập tốt.
Bộ truyền áp suất DIN
Sự miêu tả
Bộ truyền áp suất UPB1-b DIN được sử dụng trên công nghệ silicon chống điện áp, nó sử dụng màng ngăn bằng thép không gỉ được cách ly làm yếu tố cảm biến. Mạch khuếch đại của nó được xây dựng trong vỏ thép không gỉ, để chuyển đổi tín hiệu cảm biến thành tín hiệu đầu ra tiêu chuẩn. Máy phát áp lực DIN này có tích hợp xây dựng, cứng nhắc và mạnh mẽ, độ chính xác cao, ổn định tốt, vv
Tính năng, đặc điểm
Phạm vi ứng dụng rộng và tuổi thọ dài;
☆ Độ chính xác cao và ổn định lâu dài;
☆ Nhiều dải đo áp suất;
☆ Khả năng chống ăn mòn và chống va đập tốt.
Thông số kỹ thuật
| áp lực trung bình | khí hoặc chất lỏng tương thích với gốm và thép không gỉ |
| phạm vi áp suất | 0 ~ 0,1bar ... 1000bar |
| áp lực quá tải | 150% FS |
| tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA, 0 ~ 5V, 0 ~ 10V, 1 ~ 5V |
| chính xác | 0,25% FS, 0,5% FS (tiêu chuẩn) |
| chịu tải | R L = (U-12V) / 0,02A (đầu ra dòng điện 4 ~ 20mA) Điện áp vòng U U (V) |
| sự ổn định lâu dài | <0,2% fs="">0,2%> |
| cung câp hiệu điện thê | 12 ~ 36VDC |
| nhiệt độ bù | 0 ~ 70oC |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 80oC |
| phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -40 ~ 100oC |
| kết nối quá trình | 1/4 "NPT hoặc những người khác |
| kết nối điện | kết nối hirschmann hoặc những người khác |
Máy phát áp lực UPB1-b DIN được sử dụng rộng rãi để đo áp suất và kiểm soát dầu khí, công nghiệp hóa chất, luyện kim, v.v.
Chú phổ biến: Máy phát áp lực DIN, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà cung cấp, sử dụng, mua, bảng giá, giá tại Trung Quốc
Gửi yêu cầu









